Mũi Khoan Từ Hợp Kim 30x50mm
Back to products
Mũi taro rảnh thẳng LS-PO-YAMAWA M14x2
Yamawa
Mũi taro rảnh thẳng LS-PO-YAMAWA M12X1.75(POS012PL15)
Mũi taro rảnh thẳng LS-PO-YAMAWA M12X1.75
So sánh
Thêm vào yêu thích
Categories: TARO, MŨI TARO THẲNG Tags: mui taro ranh thang, mũi taro Yamawa
Chia sẻ:
  • Description
  • Additional information
  • Reviews (0)
  • About brand
  • Vận Chuyển & Giao Hàng
Description
Mũi taro rảnh thẳng LS-PO-YAMAWA
Thông số kỹ thuật
Overall length(L) 150 mm
Thread length(ℓ) 15 mm
Shank length(ℓs) 50 mm
Shank dia.(Ds) 8.5 mm
Length of square(ℓk) 9 mm
Size of square(K) 6.5 mm